Dalilin da ya sa muke zabar fitulun titin hasken rana

Hasken jama'a don wuraren jama'a da hanyoyi mugunyar dole ne. Suna samar da amincin zirga-zirgar ababen hawa da kuma kara mana tsaro a kan tituna cikin dare.

Hasken titi yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ake amfani da su na makamashi a cikin ƙananan hukumomi. A zamanin yau, aiwatar da fitilun titi masu amfani da hasken rana na iya ɗan rage nauyin wutar lantarki a kan tsarin.

Fitilar titin hasken rana ana ɗaga maɓuɓɓugan haske na waje, waɗanda ke aiki da fatunan PV (photovoltaic). Kwayoyin hasken rana a cikin panel suna karɓar makamashi daga rana a cikin rana. Ana canza wannan makamashi zuwa wutar lantarki kuma ana adana shi a cikin baturi. Da zarar hasken rana ya fara faɗuwa kuma ƙarfin wutar lantarki na hasken rana ya faɗi ƙasa da 5 volts, LEDs a hankali suna farawa haske. Za su kasance a cikin dare har tsawon dare, suna cinye makamashin da aka adana a cikin baturi.

1653645103(1)

Amfanin Fitilar Titin Solar

Fitilar titin hasken rana sun kasance masu zaman kansu daga grid mai amfani wanda ke haifar da ƙarancin farashin aiki. Kuma suna buƙatar ƙarancin kulawa fiye da fitilun titi na al'ada. Suna kuma da ƙananan damar yin zafi sosai.

Tunda wayoyi masu amfani da hasken rana ba su da wayoyi na waje, ana rage haɗarin haɗari. Sau da yawa, hatsarori suna faruwa ga ma'aikatan da ke gyara hasken titi. Waɗannan na iya haɗawa da shaƙewa ko haɗa wutar lantarki.

Fitilar titin hasken rana suna da dacewa da muhalli saboda fafunan sa sun dogara ga rana kawai don haka yana kawar da gudummawar sawun carbon. Ana iya ɗaukar wasu sassa na tsarin su cikin sauƙi zuwa wurare masu nisa, wanda ya sa ya fi dacewa da sauƙi don magance matsalolin hasken wuta.

Lalacewar Fitilar Titin Solar

Fitilar titin hasken rana na buƙatar ƙarin saka hannun jari na farko idan aka kwatanta da fitilun titi na al'ada. Wannan shi ne ainihin dalilin da ya sa yawancin mutane ke daina amfani da hasken rana. Suna la'akari da kudaden da ake buƙata don kashewa ba tare da sanin fa'idodin dogon lokaci da kuma tsawon rayuwar fitilun hasken rana ba.

Dole ne a maye gurbin batura masu cajin ƴan lokuta a cikin tsawon rayuwar na'urorin. Wannan yana ƙara har zuwa jimlar farashin rayuwa na tsarin hasken wuta.

Zenith Lighting ƙwararren masana'anta ne na hasken titin hasken rana, idan kuna da wata tambaya ko aiki, pls kar ku yi shakka a tuntuɓar mu.

 


Lokacin aikawa: Mayu-27-2022